โปรแกรมวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร แม่สอด ได้ดำเนินการจัด “อบรมเชิงปฏิบัติการ กิจกรรมพัฒนาสัมพันธภาพทางสังคม”
โปรแกรมวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร แม่สอด
ได้ดำเนินการจัด “อบรมเชิงปฏิบัติการ กิจกรรมพัฒนาสัมพันธภาพทางสังคม”
![ภาพกิจกรรม](https://maesot.kpru.ac.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)
โปรแกรมวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร แม่สอด ได้ดำเนินการจัด “อบรมเชิงปฏิบัติการ กิจกรรมพัฒนาสัมพันธภาพทางสังคม” ให้กับนักศึกษาทุกชั้นปี
โดยมีท่านผู้ช่วยศาสตราจารย์ นรุตม์ บุตรพลอย คณบดีคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม และอาจารย์ประจำโปรแกรมวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ (ทั้งจากมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร และมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร แม่สอด) ร่วมบรรยายให้ข้อมูลความรู้ พบปะนักศึกษา และร่วมดำเนินกิจกรรม
ในวันที่ 20 กรกฎาคม 2561 เวลา 09.00 – 17.00 น. ณ ห้องประชุม ชั้น 4 อาคารสิรินธร มหาวิทยาลัยราชภัฎกำแพงเพชร แม่สอด
อาจารย์สามารถ ยืนยงพานิช
ผู้เขียนข่าว