โปรแกรมวิชาการจัดการโลจิสติกส์ จัดกิจกรรมครอบครัวโลจิสติกส์ เมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2561
โปรแกรมวิชาการจัดการโลจิสติกส์ จัดกิจกรรมครอบครัวโลจิสติกส์
เมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2561
![ภาพกิจกรรม](https://maesot.kpru.ac.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)
โปรแกรมวิชาการจัดการโลจิสติกส์ คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร แม่สอด มีความประสงค์จะขออนุญาตจัดโครงการพัฒนาศักยภาพทักษะทางวิชาการและวิชาชีพโปรแกรมวิชาเทคโนโลยีการจัดการโลจิสติกส์ “กิจกรรมครอบครัวโลจิสติกส์” เพื่อให้ผู้ปกครองและนักศึกษาโปรแกรมวิชาการจัดการโลจิสติกส์ ได้ทราบถึงการจัดการเรียนการสอน การจัดกิจกรรมและการบริการต่างๆของมหาวิทยาลัยฯ อีกทั้งเป็นการสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างผู้ปกครองกับมหาวิทยาลัยฯ โดยจัดกิจกรรมในวันอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม 2561 ณ หอประชุมรัตนมณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยราชภัฎกำแพงเพชร แม่สอด
![ภาพกิจกรรม](https://maesot.kpru.ac.th/wp-content/plugins/lazy-load/images/1x1.trans.gif)
อาจารย์น้ำฝน สะละโกสา
ผู้เขียนข่าว